Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเครื่องไรท์ DVD หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเครื่องไรท์ DVD หน่อยคับ

จะไปสอยสักเครื่องในงานคอมมาร์ท 1-4 พ.ย. 50 คับ

ช่วยแนะนำกันหน่อยนะ น่าจะมีคนคิดไปสอยเช่นผมพอสมควร

อยากให้แนะนำยี่ห้อ รุ่น ราคา นะตอนนี้ว่าตัวไหนน่าสนใจบ้าง

ขอบคุณครับ

lite on ครับ

Comment

ไม่แนะนำให้ซื้อคอมมาร์ทครับ แต่ถ้าสะดวก ก็ไม่เป็นไร
      ถ้าจะซื้อ 20X แนะนำ LG ครับ

Comment

Originally posted by papababa View Post
        ไม่แนะนำให้ซื้อคอมมาร์ทครับ แต่ถ้าสะดวก ก็ไม่เป็นไร
        ถ้าจะซื้อ 20X แนะนำ LG ครับ
        ทำไมไม่แนะนำหว่า ผมว่าจะไปหาดูซักตัวเหมือนกัน แล้วก็ จอ LCD ด้วย

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
          ทำไมไม่แนะนำหว่า ผมว่าจะไปหาดูซักตัวเหมือนกัน แล้วก็ จอ LCD ด้วย
          อืมนั้นจิงับ
          ทำไมไม่แนะนำอ่ะงับ
          ผมว่าจะไปดูทั้งCPU ทั้ง เมนบอร์ด ทั้ง แรม
          หลายตัวเลย
          มีเสียวไรป่าวงับ

Comment

เพราะราคามันพอๆกันครับ ดีไม่ดีแพงกว่า ไปพันทิพ,Zeer,ฯลฯ ไปเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ไปคอมมาร์ทมีแค่ไม่กี่วัน สะดวกตรงไหนก็ไปซื้อตรงนั้นดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by papababa View Post
              เพราะราคามันพอๆกันครับ ดีไม่ดีแพงกว่า ไปพันทิพ,Zeer,ฯลฯ ไปเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ไปคอมมาร์ทมีแค่ไม่กี่วัน สะดวกตรงไหนก็ไปซื้อตรงนั้นดีกว่าครับ
              อืม..งั้นผมขออนุญาตตั้งกระทู้ถามผู้มีประสบการ์ณจากงานครั้งที่แล้วด้วยนะครับว่าเป็นไงบ้าง

Comment

ผมไปมาทุกปีตั้งแต่มีการจัดงานคอมมาร์ทครับแล้วก็แวะไปดูเทียบราคาพันทิพเกือบทุกปีด้วยครับ แต่ครั้งที่แล้วไม่ได้ไปเพราะผมเห็นว่ามันไม่ได้มีความต่างกันด้านราคาเลย ก็เลยขี้เกียจไป (แพงกว่าด้วยในหลายๆอย่าง)

แต่คอมมาร์ทก็มีดีตรงถ้าจะซื้อพวก โนทบุคมั้งครับเพราะเราสามารถเรียกของแถมได้เยอะ ป้อคนขายให้มันแถมๆให้ได้เพียบเลย ส่วนเรื่องราคาก็ไม่ได้โดดเด่นอะไรเหมือนเดิมครับในภาพรวม

Comment

ผมก็คิดว่าในงานคงไม่ถูกกว่า แต่ไปเดินในงานอยู่แล้วก็กะจะซื้อติดมาด้วย คับ

อืม... lite-on กับ lg รุ่นอะไรหรอ แล้วมียี่ห้ออื่นแนะนำอีกไหม คับ

Comment

lite-on 20x sata คับ

Comment

Working...
                    X