Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis หาทางออกไม่เจอมาสองวันละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis หาทางออกไม่เจอมาสองวันละ

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%

วนไปก็วนมาเวียนหัวจะออกไงหวาถามผู้รู้ครับ ฉากที่เขาไปในภูเขานะครับมันจะมีช่องให้เข้าไปและมีอะไรไม่รู้เหมือลูกสูบสี่อันลองลอยไปลอยมาแถวนั้นละมาสองวันละช่วยบอกหน่อยนะ ขอบคุณครับ
    Last edited by tuboCoMPUTER; 14 Nov 2009, 13:49:04.

ลองหาดูในกระทู้เก่านะครับ หรือดูใน youtube นะครับ

Comment

กระบอกลูกสูบ ใช่ที่หมุนๆ มีไฟเหลืองๆหรือเปล่าครับ ทางออกจะอยู่ทางซ้ายมือในสุดเลยถ้าเราออกจากห้องเล็กๆมาเจอโถงตรงกลางใหญ่ๆละกระบอกนั่นหมุนๆอยู่น่ะมุมในสุดครับ

Comment

เพิ่งผ่านเมื่อวานสดๆร้อนเลยครับ กว่าจะหาทางออกได้ อ๊วกไปหลายรอบเหมือนกัน 555+

Comment

Working...
        X