Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP OCไม่ได้หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP OCไม่ได้หรอ

คือตอนนี้เราอยู่บ้านป้าอ่ะ เอาโปรแกรมต่าง+เกมใส่ แฟลชไดรฟ์มา
    คอมลูกพี่ลูกน้องเรา (ลูกของป้า) มันเปงคอมเก่าอ่ะ เราลองเปิดGPU-Z ดูเจองี้เปงAGPอ่ะ

พอลองลงRIVA TUNER 2.06 แล้วเปิดเปงงี้

กดโอเวอร์คลอก

พอกดดูเจองี้ แล้วก็ไรม่ะได้เลยเลือกได้แต่ 4x

เราเลยงงว่าการ์ดจอagpรุ่นนี้ocไม่ได้หรอ

ซนนะเนี๊ย

Comment

กำ เก่าซะ Riva มันคงลืมไปแล้วละมั้ง

Comment

ท่าทางจะยากแหะ ของผมเคย oc ตัวแรกก็ FX5200 อะครับ เคยเครมไปรอบนึงด้วย อิอิ

Comment

เก่าไปมั้งครับ

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
            ซนนะเนี๊ย
            เด็กซนเปงเด็ก ชาหลาด
            กำ เก่าซะ Riva มันคงลืมไปแล้วละมั้ง
            อดเลย- -
            ท่าทางจะยากแหะ ของผมเคย oc ตัวแรกก็ FX5200 อะครับ เคยเครมไปรอบนึงด้วย อิอิ
            วุ้ย ไรมันจาเก่าบ้านนั้นการ์ดจอตัวนี้
            เก่าไปมั้งครับ
            ทำไจแระอดมันส์เลย ไม่เปงไรocอย่างอื่นแทน ฮ่าๆ

Comment

ตอนผมลองหัด OC ผมทำกะเครื่องที่ทำงาน การ์ด TNT P4 1.6 M/B น้องกิ๊กรุ่นไรจำไม่ได้ แบบว่าไม่รู้เรื่อง OC เท่าไร ลองกะเครื่องเก่าๆ ดีกว่า ดัน P4 ขึ้นไป 1.8 ดับวูี๊๊บเลย ใจแป้วครับ แก้ไม่เป็น-*- เดินไปบอกพี่ๆ เครื่องเป็นไรไม่รู้ เปิดไม่ติด วิตกมากกลัวเขาจับได้ว่าเราเล่น ระวังนะของคนอื่นพัง หุหุ

Comment

ูู^
                ^
                ^
                เหมือนกันเด๊ะแต่ตอนผมหัด คอมของเพื่อนพ่อเค้ายกมาให้พังไม่เปงไร ของฟรี

Comment

Working...
                X