Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 จะ CF บน P5K/EPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 จะ CF บน P5K/EPU

ไม่รู้ว่าตั้งถูกที่หรือป่าว คือผมจะเอา 4850 มาคลอสฟายคับ
    บอร์ด P5K/EPU อยากทราบว่ามันจะวิ่งที่ความเร็วเท่ากันป่าวคับ

16X + 4X

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      16X + 4X

ยังงี้ ถ้าคลอสฟาย กับไม่คลอสฟายตัวเดียวใบเดียว
      ประสิทธิภาพจะต่างกันเยอะป่าวคับ

Comment

อืมมม ผมเห็นเวปตปท. เทส06 กับc2d นะ cf hd4850 ได้ไป191xx ประมาณเนี้ยครับ ยังงงอยู่ทำไมคนบอร์ดนี้cf ได้แค่13xxx ไม่ต่างกับเดิมๆ เหอๆ สงสัยทำผิดวิธี

Comment

ผมก็ประมาณเนี่ย 189xx เหมือนกัน Q9450,X48 chipset,DDR3 ,HIS ICEQ4 CF

Comment

Working...
          X