Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ขนาดเท่าไหร่ดีครับกับสเปคนี้ถ้าทำ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ขนาดเท่าไหร่ดีครับกับสเปคนี้ถ้าทำ SLI

ถ้าเป็นการ์ด GF8800 GTS สองตัวครับ + พรินเตอร์แบบALL-IN-ONE (print/scan/fax)ตัว, แรมสองกิ๊ก, CPU ก้อ AMD X2 ครับ UPS 800วัตต์เต็มๆเอาอยู่ไหมครับ

ปล ถามเป็นความรู้นะครับ ยังไม่มีตังค์ไปซื้อมันหรอกครับ แค่การ์ดตัวเดียวก้อกินแกลบแล้วครับ

ถ้าเป็นการ์ด GF8800 GTS สองตัวครับ

แนะนำเล่น 8800GTX ตัวเดียวดีกว่า

Comment

ขอบคุณกับคำแนะนำครับ ว่าแต่ PSUนี่ขนาดไหนถึงจะเหมาะสมนะครับ

Comment

ทำไมเอา Printer ไปรวมกะในเครื่องละเนี่ย --"
        ผมแนะนำว่า 750W กะลังดีอ่ะคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X