Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการผลิตลำโพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการผลิตลำโพงครับ

http://www.youtube.com/watch?v=VN0tmyyC0ak&NR=1
    เค้าใช้คนทำด้วยมือครับ
    ทั้งพันทองแดงด้วย

อืม .......

Comment

ซื้อเอาง่ายกว่าเยอะเลย ตอนสุดท้ายสั่นยังกะเจ้าเข้า

Comment

แล้วเีสียงมันจะเวิก กว่า ซื้อเค้าไหมครับ

Comment

เค้าทำขายหนิ เสียงไม่ดีเค้าคงขายไม่ออก

Comment

Originally posted by mac4thai View Post
            ซื้อเอาง่ายกว่าเยอะเลย ตอนสุดท้ายสั่นยังกะเจ้าเข้า
            Originally posted by Xion View Post
            แล้วเีสียงมันจะเวิก กว่า ซื้อเค้าไหมครับ
            จากที่เห็นนี่ . . เค้าทำขายอยู่แล้ว
            เป็นเรื่องของการผลิตลำโพง ที่ใคร หรือคุณซื้อๆ ขายๆ กันอยู่นี่หละ
            ดูไม่ออกหรือ . .

Comment

Originally posted by bossincar View Post
              จากที่เห็นนี่ . . เค้าทำขายอยู่แล้ว
              เป็นเรื่องของการผลิตลำโพง ที่ใคร หรือคุณซื้อๆ ขายๆ กันอยู่นี่หละ
              ดูไม่ออกหรือ . .
              จบครับ ฮาๆ โชเสี่ยวอีกแล้วผม

Comment

อยากเห็นวิธีทำดอก satt C5 แฮะ

Comment

เค้าผลิตขายครับ
                  ประกอบด้วยมือด้วย

Comment

Working...
                  X