Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยผมที่ครับ ผมถอดซึ๊ง ATI X 700 ไม่ได้!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยผมที่ครับ ผมถอดซึ๊ง ATI X 700 ไม่ได้!!!!!

คือ แต่ผมต้องการเปลี่ยนซึ๊งใหม่ แต่ผม ถอดไม่เป็นท่านผู้รู้ช่วยแนนำทีละขั้นตอนเพื่อเป็นวิทยาธานแก่ผมทีเถอะครัับ ผมถอดไม่เป็นจริงๆครับ ้ต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนครับท่าน ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

ด้านหลัง มีนน่าจะมี ขายึดอยุ่นะครับ หาคีมปากนก มาบีบ แล้วกดดัน ให้ตัวยึด หลุดออกมาจากรูนะครับ พอครบทุกตัวค่อยยกซิงค์ออก

Comment

ผู้ค้องสงสัยน่าจะซ่อนตัวอยู่ตรงนี้ครับ

Comment

Working...
        X