Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายถัก ถ้าไม่ใช้แบบสี ๆ แบบ UV ( สะท้อนแสง ) หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายถัก ถ้าไม่ใช้แบบสี ๆ แบบ UV ( สะท้อนแสง ) หาซื้อได้ที่ไหนครับ

สายถัก ถ้าไม่ใช้แบบสี ๆ แบบ UV ( สะท้อนแสง ) หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ไปเดินดูที่พันธิพย์เจอแต่สีสะท้อนแสงอ่ะคับ

อยากได้แบบพวกสาย PSU Enermax liberty ครับ จะสามารถหาได้ทีไ่หน

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ได้ข่าวบ้านหม้อมีน๊ะ รอแร๊ปต่อไป

Comment

เข้าซอยทิพย์วารีด้านดิโอสยามไปประมาณ 20 เมตร แหงนมองป้าย บ้านหม้อสแคว์ ทางเข้าขายหลอด LED เยอะ ๆ เดินเข้าไป ด้านในร้านชื่อฝนอิเลขโทรนิค ขนาด 5 มิล เมตรละ 40 ถ้าใหญ่กว่าราคาก็เพิ่มขึ้นไปครับ
      ลองดู

Comment

Originally posted by meo95 View Post
        เข้าซอยทิพย์วารีด้านดิโอสยามไปประมาณ 20 เมตร แหงนมองป้าย บ้านหม้อสแคว์ ทางเข้าขายหลอด LED เยอะ ๆ เดินเข้าไป ด้านในร้านชื่อฝนอิเลขโทรนิค ขนาด 5 มิล เมตรละ 40 ถ้าใหญ่กว่าราคาก็เพิ่มขึ้นไปครับ
        ลองดู

ขอบคุณมากครับ

Comment

บ้านหม้อครับ ไปซื้อมาแล้ว เส้นเล็กเส้นใหญ่รวมทั้งท่อหด มีอยู่หลายร้านหลายราคา
          Attached Files
          Last edited by aongmo; 28 May 2009, 21:47:56.

Comment

Originally posted by aongmo View Post
            บ้านหม้อครับ ไปซื้อมาแล้ว เส้นเล็กเส้นใหญ่รวมทั้งท่อหด มีอยู่หลายร้านถูกๆ
            พอบอกราคาให้หน่อยได้ไหมคับ

อยากจะไปซื้อ แต่กลัวโดนฟันหัวแบะ

Comment

Originally posted by RectroBank View Post
              พอบอกราคาให้หน่อยได้ไหมคับ

อยากจะไปซื้อ แต่กลัวโดนฟันหัวแบะ
              เมตรละ30-50บาทที่เจอมาแต่บางร้าน15บาทยังมี ส่วนท่อหดขึ้นอยู่กับขนาด ประมาณเมตรละ10+บาท วันที่ผมไปซื้อเอาสายไปเทียบลองดูเลยครับ

Comment

มีร้านไปบ้างเดินไปเจออยู่ร้านเดียว สายถักอ่า

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=602086

ผมขายอยู่ครับ สนใจอยากดูรูป pm เมลมาได้นะครับจะส่งให้ทางเมล

Comment

Working...
                  X