Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ P35-DS4 + E6550 + Corsair XMS2 C5 ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ P35-DS4 + E6550 + Corsair XMS2 C5 ช่วยทีครับ

คือผม OC
    Cpu ที่ 486*7 น่ะครับ =>> 3.4G + ไฟ 1.36
    แรม ที่ 1166 ไฟ +เพิ่ม 0.5 cl 5-5-5-15
    แต่มันยังรัน Orthos ไม่ผ่านเลยอ่ะ...ชอบrestartเองครับ.....เล่นเกมส์บางครั้งเล่นได้
    บางครั้งrestartครับ

วานผู้รู้....ใครมีสูตรการตั้งค่า Config ต่างๆ และตั้งค่าไฟในส่วนต่างๆ
    ของด้วยนะครับถือว่าช่วยเด็กน้อยตาดำๆๆ.......ถือโอกาสขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันนะครับ
    ขอบคุณทุกๆคนมากครับ......

ไฟCPUน้อยไปครับ ใช้งานได้จริงแต่ไม่เสถียร เพิ่มไฟเข้าไปหน่อยครับ เดี๋ยวรู้ผล ค่อยขยับเพิ่มทีละหน่อย CPUแต่ละตัวชอบไฟไม่เท่ากัน....

Comment

ลองทดแรมดูจิ

Comment

Working...
      X