Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องไฟ

ดีครับ
    ไม่ทราบว่าถ้าคอมผมจะใส่พัดลมเพิ่มเป็น5-6ตัวแล้วติดไฟLEDนิดหน่อยนี่ต้องใช้ซัพพลายขนาดเท่าไรครับถึงจะเอาอยู่ (กลัวซัพพลายจ่ายไฟไม่พออ่ะครับ)

Originally posted by kabori View Post
    ดีครับ
    ไม่ทราบว่าถ้าคอมผมจะใส่พัดลมเพิ่มเป็น5-6ตัวแล้วติดไฟLEDนิดหน่อยนี่ต้องใช้ซัพพลายขนาดเท่าไรครับถึงจะเอาอยู่ (กลัวซัพพลายจ่ายไฟไม่พออ่ะครับ)
    อย่ากังวลไปครับ พวกอุปกรณ์ ที่ท่าน พูดถึง มันกินไฟ น้อย มากๆ ครับ

Comment

ขอบคุณWizardmansมากนะครับ สำหรับคำตอบ

Comment

Working...
      X