Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องต่อ TV-out ของ acer aspire5583 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องต่อ TV-out ของ acer aspire5583 หน่อยครับ

คือว่ามี NB acer aspire 5583 nwxmi vga GFgo 7300 มีช่อง s-vdo out ให้ แต่ทำไมพอต่อเข้า ทีวีไม่ออกครับ มีวิธีsetting ตรงไหนรึเปล่า ขอบคุณมากครับ

เหมือนกันเลยครับ เสียความรู้สึกมาก ถึงจะออกก็เป็นขาวดำไม่มีสี แล้วมัันจะมี tv-out ไว้ทำไมว่าแต่ใช้ ทีวีรุ่นไหนเหรอครับ ไม่งั้นอาจะเป็นเพราะ ทีวี

Comment

ผมปลึ้มมา 4 ชม.สุดท้ายก็เป็นเพราะมันปิดค่าสีเป็น Default ต้องไปเลื่อนเปิดขึ้นมาตอนนี้แจ่มแล้ว หามาตั้งนานว่าทำไมถึงสีไม่ออกตอนนี้ ok แล้วหละครับแนะนำอีกอย่างให้เอาสายที่เขาแถมมานะถ้าซื้อมาจากที่อื่นบางทีจะต่อเป็นขาว-ดำ เอาของแถมชัวร์สุดครับ

Comment

Working...
      X