Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้ง NOD32 แล้วเข้าอินเตอร์เนตไม่ได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้ง NOD32 แล้วเข้าอินเตอร์เนตไม่ได้เลยครับ

ติดตั้ง NOD32 แล้วเข้าอินเตอร์เนตไม่ได้เลยครับ
    อาการ คือ เวลาติด NOD32 แล้วจะเข้าเวป โหลดเกม (ออนไลน์) หรือ
    ทำอะไรเกี่ยวกับเนตไม่ได้เลยครับ นอกจากต้องถอนการติดตั้งถึงเข้าได้

พอลองเปลี่ยนมาใช้ Kaspersky 7.0 เข้าเนตได้ครับ แต่..อืดมากๆ
    บางทีเข้าหน้าเวปพันทิปยังไม่ได้เลยครับ

เนตที่ผมใช้เป็นเนตหอ เค้าก็ไม่ได้บล๊อกอะไรผมนะ โหลดบิท เล่นเกม
    ได้ปกติ จึงอยากรู้ว่่ามันเกิดจากอะไร มีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ ช่วยทีนะ
Working...
X