Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง WEBCAM ครับ จะซื้อมาทำ วงจรปิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง WEBCAM ครับ จะซื้อมาทำ วงจรปิด

ขออนุญาตนอกเรื่องไปที่เรื่อง WEBCAM ของ คอมพิวเตอร์ที่ตอนนี้เค้าสามารถดัดแปลงเป็น CCtV ตัวเล็กได้แล้ว

ปัญหาคือว่า ใครเคยทำแล้วบ้าง แนะนำหน่อย....เพราะจะได้หาซื้อกล้องเจ๋งสัก 2- 3 ตัว ติดไว้รอบบ้าน ต้องใช้สายไปต่อกันยาวน่าดู (())

ต้นทุนจะคุ้มมั้ยหากเทียบกับ วงจรปิดของจริง
    Last edited by ASBK; 19 Dec 2007, 15:10:22.

น่าจะยุ่งยากกว่าเพราะคงต้องหาสาย usb ที่ยาวหงะ

Comment

แล้วต่อไกลไฟสาย usbไม่ ดรอฟเหรอคับ

Comment

ผมว่าติดตั้งกล้องวงจรปิดไปเลยดีกว่านะ ร้านพ่อผมจะทำอยู่ครับ

Comment

Working...
        X