Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อี้แรม DDR2-533 ของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อี้แรม DDR2-533 ของอะไรดีครับ

ตอนนี้มี Kingston 1 GB อยู่ แต่จะเพิ่มอีก

จำเป็นมั้ยครับว่า ของเก่าเราใช้บัส 533 ถ้าซื้อเพิ่มเราต้องซื้อบัสเท่ากัน

เกรงว่าซื้อมาแล้วเครื่องมันจะไม่เห็นอ่ะครับ

ตอนนี้ใช้เมนบอร์ดของ GA-945GZM s2 อยู่ครับ
    CPU E4300
    VGA XFX8600GT

เล่นเกมส์ไม่ค่อยแรงแล้ว จะเปลี่ยน VGA ก็ไม่มีงบ

อาศัยเพิ่มแรมไปก่อน

ช่วยแนะนำทีครับ ...ขอบคุณครับ

ซื้อเท่าไรก็ได้ครับ เดียวมันจะวิ่ง 533 เองครับ 667 ดีครับ ราคามันเท่าๆกับ 533 ครับ

Comment

Working...
    X