Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับwindowผมlogin logoffเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับwindowผมlogin logoffเองครับ

ผมงงมากเลยครับ ไม่ได้ทำอะไรเลย ผมไปข้างนอกมากลับมาบ้าน เปิดคอมกะจะหาข้อสอบA-NETทำสักหน่อยครับ เปิดมาก็บู๊ตเครื่องได้ จนเข้าวินโดวพอมันกำลังจะloginตรงก่อนจะเข้าเดสท็อป มันlogoff อัตโนมัติเองเลยครับ แล้วมันก็ไม่Shutdown แต่ดันloginใหม่ แต่ก็เหมือนเดิมกำลังจะเข้าเดท็อปมันlogoffเองเลย เป็นงี้ไปเรื่อยๆเลยครับ มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับแล้วมีวิธีแก้ไหมครับ พอดีผมต้องการใช้คอมมากด้วย ช่วยทีน่ะคร้าบบบบบบ
Working...
X