Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ระหว่าง Gigabyte SUPERB 550w กับ Raidmax 530 อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ระหว่าง Gigabyte SUPERB 550w กับ Raidmax 530 อันไหนดีกว่า

ตามนั่นเลยคับ ระหว่าง Gigabyte SUPERB 550w กับ Raidmax 530 อันไหนน่าใช้กว่าคับ ขอบคุง

Cheer gig ครับแต่ถ้าเอาจริงๆผมเอา Raidmax 630w นะ ย้ำตัว 630w ไม่ใช่ 530 w
    ราคาอยู่ที่ 2400 กว่าๆ

Comment

Originally posted by numono View Post
      Cheer gig ครับแต่ถ้าเอาจริงๆผมเอา Raidmax 630w นะ ย้ำตัว 630w ไม่ใช่ 530 w
      ราคาอยู่ที่ 2400 กว่าๆ
      ราคาน่าคบหาและน่าเล่นครับ

Comment

Raidmax ไม่ใช่ Active PFC นิครับ แต่ Gigabyte วัตต์เต็ม ผมว่าซื้อ SilverStone ไม่ก็ Tagan รุ่น U38 ถอดสายได้ ราคาไม่แพง วัตต์เต็ม ดีกว่ามั้ย

Comment

gig ตัวนี้ไม่เต็มคับ ไม่ใช่ Odin

Comment

ตามราคาแหละมั้ง แต่ใช้ raidmax อยุ่ก็เป็นสุขดี

Comment

Working...
            X