Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนใครช่วยจัดชุดโหลดบิตประหยัดให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนใครช่วยจัดชุดโหลดบิตประหยัดให้ทีครับ

รบกวนใครช่วยจัดชุดโหลดบิตประหยัดให้ทีครับเอาแบบประหยัดค่าไฟและค่าตัวเครืองฮะครับแต่รันแบบว่าข้ามวันข้ามคืนกันเลยนะครับ(อยากใด้ไว้โหลดหนังทีละหลายๆลิ้งค์ครับ)ขอบคุณครับ

Originally posted by Neoone View Post
    รบกวนใครช่วยจัดชุดโหลดบิตประหยัดให้ทีครับเอาแบบประหยัดค่าไฟและค่าตัวเครืองฮะครับแต่รันแบบว่าข้ามวันข้ามคืนกันเลยนะครับ(อยากใด้ไว้โหลดหนังทีละหลายๆลิ้งค์ครับ)ขอบคุณครับ
    เมนบอร์ดคงต้องมีตัวประหยัดพลังงานแบบ DES แล้วละ

Comment

Asus EEEPc กินไฟน้อยดี แล้วซื้อ USB HDD External มาต่อเอา

ข้อดี เงียบดี กินไฟน้อย ได้ Notebook มาใช้อีกเครื่อง หิ้วสะดวกดี

Comment

Athlon LE-1620 1400
        ASUS M2N-MX SE PLUS 1600
        WD Caviar Blue 640 GB 3180
        ROX 1 GB/667MHz 600
        LG DVD GH20LS10 20x / Bulk / S-ATA/ Light Scribe 840
        cas .....1000

Comment

ของผมเลย ตามลายเซน อิอิ

Comment

แวะมาดันครับ คืออยากใด้เครื่องเล็กๆฮะครับ แบแครื่องแบร์โบนครับ

Comment

Working...
            X