Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดspecให้หน่อยครับ ^0^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดspecให้หน่อยครับ ^0^

มีงบ 40,000 บาท (บวกได้อีกไม่เกินหมื่นครับ)

อยากได้จอ LCD ครับ (มันประหยัดไฟฟ้ากว่า CRT จริงรึเปล่าครับ เพราะ อยู่หอพักค่าไฟเอาเรื่องครับ)

ใช้งาน ms office ทั่วไป

เล่นเกมonlineนิดหน่อย พวก maple seal diablo ..

โหลดบิท ทั้งวันทั้งคืน

นานๆก้อแปลง file vdo ซักครั้ง

ทำ flash ,photoshop บ้าง เปน freelance ครับ นานๆที

ใช้งบประมาณกี่บาทช่วยแนะทีครับ

ปล.ถ้าได้แบบเผื่อ upgrade ในอนาคตด้วยก้อดีครับ เพราะ คงใช้ยาวไปอีกนานเลย

ขอบคุณครับ ^0^

3 หมือนกว่า บาทไม่เกิน 4 ก็ครอบคลุมทุกอย่างที่บอกแล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ ToT

Comment

Working...
      X