Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นcrysisให้ลื่นหัวเเตกยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นcrysisให้ลื่นหัวเเตกยังไง

รบกวนด้วยครับต้องปรับยังไงบ้างครับถึงเล่นcrysisให้ลื่นปรี๊ดปร๊าดไปเลยอ่ะครับ
    สเปคเครื่องของผม
    CPU:E7300 2.66 GHZ
    VGA:EAH4670 512 MB
    RAM: GEIL 2G
    รบกวนด้วย่ะครับอยากเล่นมากเลยครับ เล่นทุกทีสะดุดทุกทีเลย

ผงซักฟอกผสมน้ำเทราดพื้นครับ 555

ปรับต่ำ ๆ ดูครับ ผมไม่รู้ว่าการ์ดรุ่นนี้มันแรงแค่ไหน

Comment

รอ Driver 8.12 ลงเสร็จ ปรับ Low all รับรองปรึ้ด - -

Comment

low all ,ื่นปี้ด

อิอิ ล้อเล่น้า

Comment

ไล่ๆ ปรับดูครับ
          fps 25 คือมาตรฐาน

Comment

ปรับตําสุดรับรองลื่น 5555555+ ไม่มีทางเล่นได้สูงสุดหรอก สเป็คแค่นั้น การ์ดจออย่างตําก้ต้องพวก 4870 ขึ้นไป

Comment

กลางๆ 1024x768 ก่อน แล้วค่อยเพิ่มขึ้นถ้าเห็นว่ามันลื่นเกินไปครับ
              อย่าลืมถูสบู่ก่อนด้วย... (อันหลังนี่ไม่เกี่ยวนะ)

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                ผงซักฟอกผสมน้ำเทราดพื้นครับ 555

ปรับต่ำ ๆ ดูครับ ผมไม่รู้ว่าการ์ดรุ่นนี้มันแรงแค่ไหน
                เล่นไม่ทัน เศร้า...........

Comment

specน้องผมนะ
                  CPU E7200
                  VGA HD4670 512mb
                  RAM Kingston 4GB ddr2 800
                  Window XP sp2
                  ปรับที่ 1440x900 :high all FPSประมาณ 28-40
                  ปล. เล่นภาค1 ไม่ใช่WarHead
                  ปล2. เล่นถึงด่านเจอซากเอเลี่ยนในน้ำแข็ง

Comment

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณทุกคําตอบเลยครับผม สงสัยผมต้องไปถอย 4870x2มาเล่นเกมส์นี้ซะเเล้วเครียด

Comment

การ์ดจอต่ำไปคับอย่าลื่นหัวแตกต้องเปลื่ยน

Comment

Working...
                      X