Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอน oc ต้องปรับ pci เป็นเท่าไหร่อะครับ มันเกี่ยวกับที่ vga พังไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอน oc ต้องปรับ pci เป็นเท่าไหร่อะครับ มันเกี่ยวกับที่ vga พังไหมครับ

ตอน oc ต้องปรับ pci เป็นเท่าไหร่อะครับ หรือ auto มันไปไม่ต้องยุ่งกับมัน
    ของผมลาก 4800+@3.0G bus 261 แล้วไปปรับ pci ให้เป็น 101
    แล้วตอนเช้ามาเปิดอีกที การ์ดจอพังเลย
    ปล แอบ oc vga ไปนิดหน่อย

บางบอร์ดก็ auto บางบอร์ดก็ ตั้งค่าได้ตั้งแต่ 101-120 อยู่ที่ความสัมพันธ์ของ S-ATA + VGA Card

Comment

Working...
    X