Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ Superclock Edition EVGA 9800GTX+ มันต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GTX+ Superclock Edition EVGA 9800GTX+ มันต่างกันยังไงครับ

ผมอยากรู้อะครับว่ามันต่างกันอย่างไร พอดีจะไปซื้อวันเสาร์

Superclock Edition จะ oc เพิ่มความเร็วมาให้ครับ

Comment

รุ่น oc จากโรงงาน 100% ปลอดภัย 555+

Comment

Core / Mem

Comment

ราคาต่างกันเกือบพันถ้าเรา OC เองจะคุ้มมั้ยครับ

Comment

Originally posted by thisadogs View Post
            ราคาต่างกันเกือบพันถ้าเรา OC เองจะคุ้มมั้ยครับ
            วัดดวงครับ

บางตัวไกลกว่าตัว SuperClock

บางตัว OC ไม่ไป

แต่ผมว่าน่าจะ OC ได้ไกลกว่า SC แทบทุกตัวนะ

Comment

ถ้าเป็นผมซื้อตัวธรรมดามาแล้วมา oc เองดีกว่าครับถูกตังดี(งบน้อยอ่ะ)

Comment

ต้องเป็น EVGA 9800GTX+ ตัวยาวนะครับ ถึงจะลากได้ไกล เห็นเค้าบอกต่อมาอีกที

Comment

Working...
                X