Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครั้งแรกคับช่วยดูหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครั้งแรกคับช่วยดูหน่อยคับ

ผมค่อนข้างมั่วๆงงคับ ครั้งแรก ออกมาเป็นแบบนี้

4800+ ซิ้งเดิมๆ
    บอร์ด M2N-E Ram Kingstun รุ่นห่วย 1*2G Bus 800
    ถามหน่อยคับว่าทำไม คนที่เก่งๆเค้าทำกันแบบเพิ่มบัสเยอะๆแล้วลดตัวคูณอะคับมันดีกว่า ตัวคูณเยอะๆยังไงคับ ผมลองลดตัวคูณแล้วดันบัสไป250เปิดไม่ติดเลยคับ นี่12.5 บัส 250 ดันติด งงคับอะไรเป็นพลังขับให้ดันบัสให้สูงๆอะคับ
    ขอบตุณมากๆคับ
    Last edited by NoName142; 31 Mar 2009, 18:37:26.

ใช้แรมอะไรเหยอ

Comment

Originally posted by JediPong View Post
      ใช้แรมอะไรเหยอ
      kingstun vaule 1*2 bus 800 ธรรมดาๆ คับ

Comment

ทดแรมสิครับ เดี๋ยวก็ไได้บัสสูง

เพิ่มไฟด้วย

Comment

แค่นี้ก็แรงแล้วคับ

Comment

Working...
          X