Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างครับ (ภาค3)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์บ้างครับ (ภาค3)

อันนี้ไม่มีอะไรมากเลยครับง่ายๆทำตามที่ท่าน Friday~13rd กับ nattt แนะนำครับผลที่ได้อย่างที่เห็นครับ ขึ้นมาอีกนิดหน่อยครับ ส่วนผลการทดสอบตัวอื่นๆ ไม่ต่างมากขอเอาแค่ตู้ปลามาให้ชมละกันครับ แล้วเดียวท่าวันหลังจะลองอีกครับ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามตั้งแต่ภาคแรกครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by คนมือใหม่; 7 Sep 2008, 15:05:38.

แหล่มมากคับ..ต่อไปเรี่อยๆ สู้ๆๆ

Comment

ขอพักยกก่อนะครับ 3 ภาคแล้ว เดียวจะลองปรับหลายๆตัวดูครับ ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ

Comment

ภาค3ก็แรง
        รอชมภาค4ต่อ

Comment

update กระทู้เดิมก้อได้มั้งท่าน อย่าบอกนะว่าจะตั้งภาค 4 ต่ออะ

Comment

อันนี้ไม่แน่ครับท่าน zman ปรับอะไรบ้าง ก็เข้ามาแนะนำผมหน่อยนะครับ ผมเพิ่งเริ่มจริงๆครับ แนะนำกันเข้ามาได้ครับ จะรับไว้พิจารณาครับ ผมมันไม่เก่งเรื่องคอมเรียนด้านสถาปัตย แต่เรื่องคอมเป็นงานอดิเรกครับ

Comment

ลดตัวคูณ ขยับบัสหน่อย วิ่ง 1:1 CL4 งานนี้ 4G ชิวๆ หุหุ

Comment

Vmem เท่าไรอะ..

Comment

ขอหาคนที่ใช้คอมมาโดมาตอบหน่อยครับ มีค่าอะไรบ้างที่ต้องปรับ เข้าเมนูทื่ี่ไบออสงงมากครับ มันมีให้ปรับลายอย่างไม่เก่งภาษาประกิตครับ งงมากเข้าไปงมเอาตรงไหนที่ดูแล้วนะจะปรับก็ปรับเอาเลยไปไม่ถูกครับ

Comment

Working...
                  X