Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS จอมโจรแห่งวงการ แก๊งล้วงกระเป๋า (แค่ขำๆนะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS จอมโจรแห่งวงการ แก๊งล้วงกระเป๋า (แค่ขำๆนะครับ)

เมียผมมันปิดกระเป๋าแล้วครับ
    แต่ทำงัยได้ภาพมันยั่วน้ำลายนี่หว่า

ทำใจ ปรับ LOW ทนใช้ต่อไปครับ

Comment

high กับ very high ไม่ได้ทำให้ิยิงแม่นขึ้นครับ

Comment

เอาน่า medium มันก็เล่นได้อ่ะนะ

PS. ท่านเดี่ยว แล้ว 8600GTS ไปไหนแล้วอ่ะครับ
        Last edited by gidd009; 22 Nov 2007, 01:44:38.

Comment

อ้อนเมียบ่อยๆ เล่านิทานให้ฟังทุกคืนเดี๋ยวได้เอง

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
            เอาน่า medium มันก็เล่นได้อ่ะนะ

PS. ท่านเดี่ยว แล้ว 8600GTS ไปไหนแล้วอ่ะครับ
            หิหิหิ มันงอนก็เลยเอาไปเคลม COM7 ซะ แล้วส่งไปอยู่กับเจ้าของคนใหม่แถวรังสิต ละครับ
            ใช้ยาฆ่าหญ้าแทนอะ ครับ หุหุหุ (มีโครงการใหม่นะครับ)
            Last edited by TWK.; 22 Nov 2007, 01:56:26.

Comment

อีกหน่อย บริษัททำการ์ดจอ คงมาทำเกมขาย

ขายทั้งเกม ทั้งการ์ดจอ รวยไปเลย

Comment

Originally posted by shikima View Post
                high กับ very high ไม่ได้ทำให้ิยิงแม่นขึ้นครับ
                Hight กับ Very Hight ยังไม่เท่าไหร่มี Ultra Hight อีก

Comment

สงสารคนมีเมีย

ชีวิตเดี่ยวจงเจริญ 555

Comment

ต้องเอาไปซ่อนให้เร็วคับ^^"

Comment

Originally posted by viewsakura View Post
                      Hight กับ Very Hight ยังไม่เท่าไหร่มี Ultra Hight อีก
                      มีด้วยหรอUltra Hight อะ

Comment

ถ้าจะเล่น Low ผมว่าอย่าเล่นเลยครับ
                        เกมส์ก็ไม่ได้จะสนุกอะไรมากมายอะ

Comment

Originally posted by ThEPoDeSt View Post
                          สงสารคนมีเมีย

ชีวิตเดี่ยวจงเจริญ 555

"สงสารคนมีเมีย" อิอิ คำนี้ฮามากมาย

มีเมียดีแล้วครับ ดีกว่าหาเมียมะใด้T_T

Comment

ผมเล่น LOW เหมือนกัน CRYSIS ลื่นดี แค่กราฟิกไม่ถึงใจเท่านั้น ก็โอเคครับ แนะนำตามใจเมียแล้วจะรวย หุหุ

Comment

พอเพียงไว้ก่อนจ้า

Comment

Working...
                              X