Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวคับ

สวัสดีคับ พี่ๆ ทุกคนในเวปนี้นะคับ
    ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ได้สักพักเองอะคับ
    ก็เริ่มอยากจะอัพคอมใหม่อ่ะ เพราะว่าคอมตอนนี้
    ที่ผมใช้อยู่มันมีอายุการใช้งานมานานพอสมควรแล้วอ่ะ
    จึงอยากอัพใหม่ พอช่วยดูเสป็คคอมให้ผมว่าควรทำยังไง
    กับคอมของผมดี

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากพี่ๆ ทุกคนนะคับ

เสปค คอมผมดูได้ที่ลายเซ็นผมนะคับ

Comment

เข็นต่อซะหน่อย ใช้งานให้คุ้ม แหล่มแล้วงับ....

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

Comment

ท่านจะได้ความรู้และประสบการณ์จากเวปนี้ครับ ตัวอย่างเช่น ผม ผมได้ความรู้และประสบการณ์จากเวปนี้มากเลยครับท่าน ขอให้มีความรู้จากเวปมากๆนะครับ มาร่วมเป็นสมาชิกคนหนึ่งในครอบครัวเรา

Comment

I wish you will can take knowleage and extreme from this board. ~good Luck~

Comment

Working...
            X