Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากมีหัวต่อแบบMOLEXเพิ่มทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากมีหัวต่อแบบMOLEXเพิ่มทำไงดีครับ

เนื่องจากว่า ต่อ HDD 2 DVD 2 พัดลมด้านหลังไป 2 อยากจะติดพัดลมข้างหน้าอีกตัว แต่หาหัว 4 ขา ไม่ได้แล้วอ่ะครับ ทำไงดี

หาสายเข้าหนึ่งออกสอง สาย Y
    แนวๆนี้ http://www.tkcom99.com/product_detai...=4&s_cat_id=86

Comment

1000ทิพเพียบเลยครับ....
      เข้า1ออก3 ตัวละ20บาทเองง่ะ

Comment

โว้ววไม่ทราบร้านไหนครับ ท่านเทพเดียร์

Comment

แล้วแบบนี้ผมถามหน่อยครับว่าถ้าสมมุติ ผมแยก 3 อันไปต่อพัดลมหมดเลย มันจะเปลือง psu มากไหมครับ พัดลมLED 8 ซม. ธรรมดา

Comment

ไม่เปลืองมากหรอกครับ

ผมต่อ 4 ตัว 2HD 2dvd drive 4 Fan

420w ยังเอาอยู่เลยคับผม

Comment

ครับ

Comment

Originally posted by mybelovetong View Post
                โว้ววไม่ทราบร้านไหนครับ ท่านเทพเดียร์
                ชั้น4ก็โซนด้านหลังนั้นแหละงับ
                เมื่อวานป๋มเพิ่งไปส่องหมาดๆ
                แต่เลือกดูที่คุณภาพของสายไฟที่เขาใช้หน่อยนะงับ
                บางร้านมันทำสายไฟแบบเส้นเล็กๆมาอ่ะ ดูเหมือนไม่ค่อยมีคุณภาพเท่าไหร่....

Comment

ท่านเดียครับ ท่านไปพันธ์ทิพทุกวันไหมครับเนี่ยฝากซื้อมา หน่อย ขี้เกียจไป ค่ารถไป-กลับ 50+

Comment

Originally posted by mybelovetong View Post
                    ท่านเดียครับ ท่านไปพันธ์ทิพทุกวันไหมครับเนี่ยฝากซื้อมา หน่อย ขี้เกียจไป ค่ารถไป-กลับ 50+

แหม่ท่าน ไปกลับ 50+ แล้วก็ไม่หิ้วของไรเยอะ (แค่สาย Y)

Comment

Working...
                    X