Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามโง่ๆหน่อย คับ เรื่อง PSU (มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามโง่ๆหน่อย คับ เรื่อง PSU (มือใหม่)

อยาก ทราบ ว่า PSU ที่ไฟ วิ่ง เต็ม กะไม่ เต็ม แตก ต่าง กัน ยัง ไง คับ
    และ สมมุดถ้าผม ถอย เมนบอร์ด P5QP5Q Deluxe P5Q Deluxe 16 phaseมา
    ผม จะมี วิธี เลิก PSU ยังไง คับ ถ้า งบ 2500

วัตเต็มราคามักจะแพง

วัตไม่เต็มราคาถูก เวลาซื้อต้องเผื่อไว้ซัก 100 วัตครับ

Comment

ดัน

Comment

ผมกลัวมันจ่ายไฟไม่นิ่งมากกว่า drop มากเกินก็ไม่ไหว ถ้าไม่ OC ก็ไม่ต้องใช้ของดีมากหรอกครับ ใช้ค่อนข้างดีก็น่าจะพอ ตังเหลือเอาไปซื้อ ups ดีหน่อยสักตัวน่าจะคุ้มค่ากว่า

Comment

Working...
        X