Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวิสต้าไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวิสต้าไม่ได้ครับ

คือผมลงvistaไม่ได้อ่ะครับ

พอลงไปเส็ดแล้วก็รีสตาสใหม่แล้วมันขึ้นหน้าจอที่เป็นตาราง สีดำอ่ะครับ
    ที่ถัดจากหน้า บูตเครื่อง

แล้วมันก็ค้างเลยครับ

ไม่สามารถเข้าววินโดว์ได้ครับ

คือสเปคผมตามลายเซนครับ

แฟลตไบออสแล้วเป็นตัวที่ลงvista oem asus

ผมลงเป็นอันติเมต 64

ไม่ทราบมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ

ขอคำแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

ลองเปลี่ยนเเผ่นหรือยังครับ

Comment

มีแผ่นเดียวครับหุๆ

หาโหลดแผ่น oem asus ยากมากๆเลยครับหุๆ

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับ เคยซื้อแผ่นที่ 1000tip พอลงเสร็จแล้วรีบูทขึ้นมา ค้างตลอด เลยไปซื้อแผ่นใหม่แถวบ้าน ไม่มีปัญหาเลย

Comment

โหลดบิทเอาสิครับ

Comment

ของผมเป็นแบบboot loader มันต้องแฟลชไบออสเลยงะครับลองหาดู

Comment

เสปคก็น่าจะได้อยู่ แต่ไฟล์จากแผ่นเน่าชัวร์ๆ ฮาร์ดิสก์มีปัญหาป่าวคับ

Comment

Originally posted by kk View Post
                เสปคก็น่าจะได้อยู่ แต่ไฟล์จากแผ่นเน่าชัวร์ๆ ฮาร์ดิสก์มีปัญหาป่าวคับ
                ฮาสดิสเพิ่งเครมมาครับ ลูกเก่าก็เจ๊งไปแล้วแฮะๆ

Comment

Working...
                X