Announcement

Collapse
No announcement yet.

Palit HD4850 DDR3 512MB ดีใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Palit HD4850 DDR3 512MB ดีใหม่ครับ

จะซื้อการดจอตัวใหม่คาดว่าจะได้ของ Palit รบกวนด้วยครับ

ดี

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...owpage&pid=107

.

Comment

แต่ที่หาได้เป็นตัว ธรรมดานะครับ

Comment

งั้นเอายี่ห้อ Spark ดีกว่าใหม
        ประกัน 3 ปี ราคา 5920 ฿

http://www.unlimitpc.com/index.php?n...owpage&pid=108

.

Comment

เสียดายประกัน2ปีเอง ก่ะมียันต์อ่ะ ทุกอย่างดีหมดเสียอยู่2อย่าง

Comment

ดีด้วยคน

Comment

หรือว่าของ 512/ATI 4850 HIS - 3-Y 6,520 เพราะว่าอยู่ อุบล มีร้าน jib เห็นเค้าว่าสั่งได้ถ้ามีในเว็ป อ่ะครับ

Comment

Originally posted by kik12 View Post
                หรือว่าของ 512/ATI 4850 HIS - 3-Y 6,520 เพราะว่าอยู่ อุบล มีร้าน jib เห็นเค้าว่าสั่งได้ถ้ามีในเว็ป อ่ะครับ
                ราคานั้นซื้อตัว IceQ ได้เลยนะครับ เข้าใจว่าต่างจังหวัดแต่ลองสั่งซื้อเวปที่น่าเชื่อถือแล้วเล่นตัว IceQ คุ้มกว่าครับ

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                  ราคานั้นซื้อตัว IceQ ได้เลยนะครับ เข้าใจว่าต่างจังหวัดแต่ลองสั่งซื้อเวปที่น่าเชื่อถือแล้วเล่นตัว IceQ คุ้มกว่าครับ
                  ตามนี้เลย ตรากบ ประกันน้อยไป

Comment

เป็นผมจะเพิ่มเงินเล่น IceQ4 ครับ ค่อนข้างคุ้มกับเงินที่จะเสียหน่อย

Comment

Originally posted by kik12 View Post
                      อยู่อุบลนะครับ มีการ์ดมือสอง ปล่อย IM มาได้นะครับ

Comment

IceQ4 อีก1เสียง

Comment

Working...
                        X