Announcement

Collapse
No announcement yet.

NootBook Compaq CQ40 ลงXPไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NootBook Compaq CQ40 ลงXPไม่ได้

คือผมซื้อNootBook Compaq CQ40 มาที่ร้านลง Windows Vista ให้ผมคือจะลง XP แต่มันลงไม่ได้ คัยก็ได้ช่วยแนะนำหน่อย หรือมีวิธียังไงช่วบบอกด้วย จะขอบคุณเป็นอย่างมาก...
    คัยทำได้ถือว่าเทพ...

มันลงไม่ได้ นี่หมายความว่าไง ไม่เห็น Harddisk หรือไม่มี Driver ไม่เคลียร์

Comment

ไม่เห็นHarddisk

Comment

cQ41 amd Rm70ใช่ป่ะลงได้ครับ
        แต่มันจะติดraid sata ต้องใช้วินโดวที่โมเรดซาต้าถึงจะลงได้ ส่วนไดร์เวอร์ที่ผมมี ใช้ของรวมรุ่นลงน่ะ
        ผมก็ใช้อยู่ ลงมาหลายเครื่องแล้วครับ ถ้าสนใจก็โทรมาเบอร์ 081-383-3223 ไดร์เวอร์ที่มากับเครื่องเป็นวิสต้าใช้ไม่ได้นะครับ

Comment

ไปจ้างช่างที่ร้าน jibลงก้ได้ครับแต่ถ้าซื้อมาจากที่นั่นเค้าก็ลงให้ฟรี

Comment

มันมี Driver ทุกตัว ยกเว้น Sound ยังไม่มีครับ

Comment

สงสัยต้องลงVista อย่างเดียว

Comment

Originally posted by dcom View Post
                สงสัยต้องลงVista อย่างเดียว
                ทำใจเถอะครับ คิดว่าซื้อความสวยมาล่ะกัน

Comment

Working...
                X