Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ Toshiba L301-N4019T บ้างครับ รบกวนถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ Toshiba L301-N4019T บ้างครับ รบกวนถามหน่อยครับ

1 บอดี้ทำจากอะไรครับ วัสดุดูแล้วทนทานไหมครับ

2.ร้อนมากไหมครับ ระดับความร้อน ประมาณที่องค์ศา cpu vga hardisk (คือกลัวมันจะร้อนอ่ะครับ อ่าน ๆมาเค้าว่า Toshiba ร้อนไม่ทราบรุ้นนี้เป็นยังไงบ้าง)

3.VGA เป็น x3100 หรือเปล่าครับ

4.เครื่องเสถียรดีไหมครับ

ขอบพระคุณมาก ๆครับ คือผมงบประมาณน้อย ประมาณ 20,000 ชอบที่น้ำหนักไม่มาก 2.35 kg กับประกันเยอะ

บอดีเหมือนจะเป็นพลาสติกครับ แต่งานประกอบก็แน่นหนาดี
    ไม่ร้อนเท่าไหร่ครับ สบายๆ
    ใช่ครับ
    อันนี้ขึ้นอยู่กับวินโดวส์ที่ลงนะครับ ผมใช้มาสองสามเดือนยังไม่เคยแฮงค์เลย

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X