Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาเปลี่ยนแล้วทำไรต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาเปลี่ยนแล้วทำไรต่อ

ผมซื้อการ์ดจอมาละ ของecs 7300 gt คับ แบบ agp8x จะใส่นี้ใส่ได้เลยปะึคับ อันเก่าผมเปนตระกูลของ ati 9250 คับ(เก่าสุดๆ) ต้องทำไรบ้างคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะ

7300 มีแบบ agp ด้วยหรอครับ

Comment

รู้สึกจะต้องต่อไฟเพิ่มหลัง VGA นะ (AGP)
      หัวต่อไฟมีอยู่ในกล่องแถมมาให้ นะ
      แล้วก็เล่นเกมส์ ลุยเลย
      Last edited by TWK.; 28 Oct 2008, 22:29:25.

Comment

Originally posted by prolimited View Post
        7300 มีแบบ agp ด้วยหรอครับ
        มีคับ ผมซื้อมา
        แล้้วต่อไฟเพิ่มทำไงคับ ถ้าไม่คฃต่อเป็นไรปะคับ

Comment

Working...
        X