Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมดประกันไปปีกว่าแล้วถ้าจะต่อจะคุ้มมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมดประกันไปปีกว่าแล้วถ้าจะต่อจะคุ้มมั๊ยครับ

หมดไปตั้งแต่ july 2007 น่ะครับ ถ้าจะต่อนี่มันจะคุ้มมั๊ยครับ คือตอนนี้เครื่องผมจะถือว่าปกติอยู่มั๊ยถ้าอุณหภูมิอยู่ที่ cpu 48-51 gpu 64-67 ช่วยแนะนำทีครับ เครื่องยังไม่เคยซ่อมครับ
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:36.

ปกติสุขดีคับ แล้วแต่ความชอบส่วนตัวต่อไว้ก็ไหมเสียหลาย

Comment

ต่อได้เหรอครับ
      ต่อได้ก็แล้วแต่ครับ อิอิ

Comment

พวกรุ่น TX สมควรที่จะต่อครับ

เพราะว่าการ์ดจอไปบ่อยมากๆ ( nVidia )

เอ้ย แต่หมดประกันไปตั้งนานแล้วยังต่อได้เหรอครับ

Comment

ถ้าต่อได้แนะนำให้ต่อครับ
          กันไว้ก่อน ยิ่งเครื่องใช้มาซักระยะด้วย
          มันชอบเสียหลังจากหมดประกันด้วยสิครับ หุๆ

Comment

ต่อได้ก็ต่อครับ ลองดู....
            ของผมต่อมากสุดแค่ 2 ปี (ตอนนี้ 1 ปีกว่า ยังไม่เจอปัญหา)

Comment

ควรต่อคับ เพื่อความสะบายใจ

Comment

ไม่ว่าเครื่องไหนรุ่นอะไร ต่อประกันให้นานที่สุดเป็นดี

ว่าแต่ว่า หมดไปนานขนาดนี้แล้ว เขายังจะรับต่อให้อีกหรือครับ

Comment

Working...
                X