Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5KSE/EPU Q6600 จะมีโอกาสไป 3.4 มั้ยซิ้งเดิมๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5KSE/EPU Q6600 จะมีโอกาสไป 3.4 มั้ยซิ้งเดิมๆครับ

อย่างที่บอกครับ P5KSE/EPU Q6600 มือใหม่ก็อาศัยตามๆเขาเอาครับ อยากจะไปแตะ 3.4 ไม่รู้จะได้มั้ย หรือบอร์ดนี้มันได้แค่นี้ ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

รูปครับ
    Attached Files

Comment

ความร้อนเท่าไรครับซิ้งเดิมอ่ะ

Comment

Idlle 52-54 Full 71-72 ครับ

Comment

ที่ีพิมพ์ตอบอยู่นี้ก็ 3.6 ซิ้งเดิม

Comment

3.6 สบายครับ เปิดแอร์เย็นหน่อย

Comment

ไล่ไฟขึ้นไปอีสิครับ น่าจะได้

Comment

ไม่เคยลอง แฮะอยากลองมั้ง

Comment

Working...
                X