Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรในการแกะสติ๊กเกอร์ที่ notebook ครับ แล้วใช้อะไรทำความสะอาดคราบต่างๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้อะไรในการแกะสติ๊กเกอร์ที่ notebook ครับ แล้วใช้อะไรทำความสะอาดคราบต่างๆ ครับ

ใช้อะไรในการแกะสติ๊กเกอร์ที่ notebook ครับ
    แล้วใช้อะไรทำความสะอาดคราบต่างๆ บน keyboard ครับ

แอลกอฮอล กลิ่นหายไว แต่เช็ดออกยากนิดหน่อย

น้ำมันสน อันหลังนี่มีกลิ่นแรงติดอยู่หลายวัน แต่เช็ดออกง่ายมากๆ

ไม่ก็หาน้ำยาทำความสะอาด มาใช้อะครับ แต่ปกติไม่ใช้ ใช้ แอลกอฮอล

Comment

ไดร์เป่าผม เป่าให้มันร้อนๆ แล้วค่อยลอกออก ส่วนถ้าเป็นคราบสติกเกอร์ล่ะก็ ห้ามใช้แอลกอฮอล์ครับ ให้ใช้นีโร เอ๊ย น้ำยาเช็ดคอมพ์นี่ล่ะ

Comment

Working...
      X