Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูเน็ต ทีห่วยที 2M. ของข้าพเจ้ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูเน็ต ทีห่วยที 2M. ของข้าพเจ้ากัน

สดๆร้อนๆ ตอน 9.45 12/12/50 นี้เองพี่น้อง
    Attached Files

กร๊ากกกกกกกกกก
    ย้ายไป true ดิ ความไวไล่เลี่ยกันตลอด

Comment

ช็อคไปเลยก้าบพี่น้อง

Comment

จนถึงตอนนี้มันก็ยังไม่เกิน 700 เลย ขึ้นๆลงๆ ตลอด

Comment

เน็ต กสท ครับ คงที่ดี
          แต่ต้องเป็นสายของ tt&t นะ

Comment

สุดยอดเลยครับ

Comment

...อะไรกันเนี้ย ความเร็วdownloadของเน็ต56kบ้านผม มันยังเร็วกว่านั้นเลย(เฉพาะdownloadนะ)

Comment

อย่างนี้ เรียก Low Speed

Comment

อยู่***งจากชุมสายกี่กิโลครับ บางครั้ง อยู่***ง ปล่อยแรงไป ไม่เสถียร

แต่ในกรณีท่าน ติดสปิตเตอร์ที่โทรศัพท์ทุกเครื่องรึปล่าวครับ

Comment

Working...
                  X