Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crymod Modding Portal(Crysis ด่านใหม่ๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crymod Modding Portal(Crysis ด่านใหม่ๆ)

http://www.manager.co.th/Game/ViewNe...=9500000150196

ใครที่เคยเห็นแล้วก็ขออภัยด้วยครับ แต่ถ้าใครยังไม่เคยลองเล่นก็ลองดูครับ เล่นด่านเดิมๆอาจจะเบื่อได้ มาเล่นด่านใหม่ก็ให้อารมณ์อีกแบบ

ขอขอบคุณเว็บผู้จัดการมาณที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เยี่ยมมากเลยครับ ขอตัวไปลองก่อนล่ะครับ อิอิ

Thanks

Comment

ลองโหลดมาเล่นเเล้วครับ สนุกมาก (เเต่งงกับด่าน Crashed หน่อยนึง คือตอนจบของด่านทำไมมันจบไปดื้อๆล่ะครับ กำลังขับรถพุ่งเข้าไปหา APC ศัตรูก็ดันจบซะงั้น เเล้วอีกอย่างทหารอเมริกัน+พวกนาโนสูทเพื่อนเราทั้งทรอฟฟิค ไซโค มาตรึงกำลังอยู่ที่ฉากใกล้จบทำไม )

ใครลองโหลดด่านนี้เเล้วไปเล่นดูทีครับ เเล้วอธิบายฉากจบที ไม่ค่อยเก็ทเท่าไหร่

เเต่โดยรวมสนุกมากครับด่านนี้ ทั้งทหารเกาหลี ทหารนาโนสูท จัดวางได้อย่างลงตัวเลยทีเดียวครับ ทีสำคัญด่านนี้เเสงเงาสวยมากเลยครับ

ปล.ทหารนาโนสูทเกาหลีอึดมากเลยครับ สไนเปอร์ยิงตัวไป 3-4 นัด ยังไม่ล้ม ยิงหัว 2 นัดก็ยังยืนได้อยู่ อึดมากจริงๆครับ หุหุ เเต่เจอปืน Gass ดอกเดียวก็ไม่เหลือครับ อิอิ
        Attached Files
        Last edited by hoomupoo; 30 Dec 2007, 11:57:53.

Comment

รับไป ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            ลองโหลดมาเล่นเเล้วครับ สนุกมาก (เเต่งงกับด่าน Crashed หน่อยนึง คือตอนจบของด่านทำไมมันจบไปดื้อๆล่ะครับ กำลังขับรถพุ่งเข้าไปหา APC ศัตรูก็ดันจบซะงั้น เเล้วอีกอย่างทหารอเมริกัน+พวกนาโนสูทเพื่อนเราทั้งทรอฟฟิค ไซโค มาตรึงกำลังอยู่ที่ฉากใกล้จบทำไม )

ใครลองโหลดด่านนี้เเล้วไปเล่นดูทีครับ เเล้วอธิบายฉากจบที ไม่ค่อยเก็ทเท่าไหร่

เเต่โดยรวมสนุกมากครับด่านนี้ ทั้งทหารเกาหลี ทหารนาโนสูท จัดวางได้อย่างลงตัวเลยทีเดียวครับ ทีสำคัญด่านนี้เเสงเงาสวยมากเลยครับ

ปล.ทหารนาโนสูทเกาหลีอึดมากเลยครับ สไนเปอร์ยิงตัวไป 3-4 นัด ยังไม่ล้ม ยิงหัว 2 นัดก็ยังยืนได้อยู่ อึดมากจริงๆครับ หุหุ เเต่เจอปืน Gass ดอกเดียวก็ไม่เหลือครับ อิอิ

ประมาณว่ามารอรับเราตรงจุดนั้นมั่งครับ หลังจากยิงรถถังข้างล่าง ก็ขับรถไปต่อก็จบ

อย่าคิดมากครับ Mod แบบนี้ก็มีข้อผิดพลาด บางอย่างก็ไม่ลงตัว เล่นสบายๆเดินชมวิว แก้เครียดดีกว่า

Comment

Originally posted by protector View Post
              ประมาณว่ามารอรับเราตรงจุดนั้นมั่งครับ หลังจากยิงรถถังข้างล่าง ก็ขับรถไปต่อก็จบ

อย่าคิดมากครับ Mod แบบนี้ก็มีข้อผิดพลาด บางอย่างก็ไม่ลงตัว เล่นสบายๆเดินชมวิว แก้เครียดดีกว่า
              รถถังอยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เห็นเลย หุหุ

(โดยรวมผมว่าด่านนี้ก็ทำได้ลงตัวดีเเล้วนะครับ ผมว่าถ้าทำเนื้อเรื่องต่อจากด่านนี้เเละก็ปรับรายละเอียดอีกซักนิดนึงเอาไปทำเป็นภาคต่อหรือภาคเสริม Crysis ได้เลยครับ)

ปล.โหลดด่าน Physis มาเล่นเเล้วสนุกมากเลยครับ ใครยังไม่ได้ลองเเนะนำให้โหลดมาลองเลยครับ อิอิ
              Last edited by hoomupoo; 30 Dec 2007, 13:43:10.

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                รถถังอยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เห็นเลย หุหุ

(โดยรวมผมว่าด่านนี้ก็ทำได้ลงตัวดีเเล้วนะครับ ผมว่าถ้าทำเนื้อเรื่องต่อจากด่านนี้เเละก็ปรับรายละเอียดอีกซักนิดนึงเอาไปทำเป็นภาคต่อหรือภาคเสริม Crysis ได้เลยครับ)

ปล.โหลดด่าน Physis มาเล่นเเล้วสนุกมากเลยครับ ใครยังไม่ได้ลองเเนะนำให้โหลดมาลองเลยครับ อิอิ

อยู่ด้านล่างหน้าผาอ่ะครับ จริงๆไม่เจอก็ไม่เป็นไรหรอก

ลองเล่นด่าน Kaja's Frustration ขอบอกว่ามันส์จริงๆครับ เล่นไปไม่กี่ด่านเอง มัวแต่เดินสำรวจ เอิ๊กๆ

Comment

เดี่ยวเอาด้วยคนจ้า

Comment

แล้วใน mod นี้ มีบุกเป็นทีมกับ AI ฝ่ายเราแบบ COD มะครับ-*-

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      แล้วใน mod นี้ มีบุกเป็นทีมกับ AI ฝ่ายเราแบบ COD มะครับ-*-
                      คาดว่าไม่มีนะครับ

Comment

Originally posted by protector View Post
                        คาดว่าไม่มีนะครับ
                        ถ้ามีแบบนั้นนะ(ถ้าภาค 2 มี) อาจมีสิทธิ์ ได้รางวัลเกมยอดเยี่ยมอะ

Comment

ไอ้ตัว run mod ใช้ไงครับ

Comment

Comment

เพื่อน คือ ... คนที่ไม่ต้องอยู่ด้วยกันก็รักกันได้
                              ไม่ต้องเห็นกันทุกวัน ... ก็รักกันได้
                              ไม่ต้องหวานใส่กัน ... ก็รักกันได้
                              แต่รักอยู่ฝ่ายเดียว ... เป็นเพื่อนกันไม่ได้
                              เพราะเพื่อน ...
                              ไม่ได้เกิดมาพร้อมหน้าที่ ... อย่างคำว่า ... พ่อแม่
                              ไม่ได้จบลงพร้อมหน้าที่ ... อย่างคำว่า ... แฟน
                              แต่เกิดจาก ...
                              การกระทำซึ่งกันและกัน
                              จะอยู่หรือไป ... ใช้ "ใจ" เป็นเกณฑ์
                              จะอีกกี่นาน ... เพื่อนก็ยังเป็นทั้งรอยยิ้ม
                              และเสียงหัวเราะที่ไม่มีวันเลือนหาย
                              เพื่อนคือคนที่เรามั่นใจ อยากไปหาที่สุด
                              ไม่ว่าจะในยามทุกข์หรือยามสุข
                              เพื่อนคือคนที่เราไม่ต้องนอนร้องไห้
                              คอยโทรศัพท์ทั้งคืน ... เพื่อนก็โทรมาหา
                              ฐานะ ... ไม่ใช่ตัววัดว่าใครเหมาะจะเป็นเพื่อนใคร
                              หน้าตา ... ไม่ใช่มาตรฐานว่าใครควรจะเป็นเพื่อนใคร
                              แต่น้ำใจ ... จะเป็นเครื่องชี้ให้เรารู้ว่า
                              ใครที่ควรจะเป็นเพื่อนเรา
                              เพื่อนคือ ... คนที่แอบมาปรุงแต่งชีวิตเรา
                              ซะจนกลายเป็นอาหารจานแปลก
                              มีทั้งหวาน ขม อมเปรี้ยว
                              เดี๋ยวเติมความห่วงใย เดี๋ยวใส่ความรัก
                              หมักความผูกพันจนได้ที่
                              สุดท้ายก็กลายเป็นอาหารจานดี ที่ไม่มีผักชีโรยหน้า
                              แต่ว่าเติมความจริงใจได้จนเต็มจาน
                              เพื่อน ... ก็เหมือนเสื้อตัวเก่ง
                              ที่เราจะหยิบมาใส่ทุกครั้งที่เราต้องการความมั่นใจ
                              และเมื่อพ้นเวลานั้นไป ...
                              เสื้อตัวนี้ก็ยังแขวนอยู่ในตู้เสื้อผ้าใบเดิมเสมอ
                              เหมือนกับเพื่อนที่จะอยู่กับเราในวันที่เราไม่สบายใจ

Comment

Working...
                              X