Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเลือกความเร็วการเขียน DVD ไม่ได้ ใน Compaq V3603TX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเลือกความเร็วการเขียน DVD ไม่ได้ ใน Compaq V3603TX

คือมันจะเลือกเป็น 4X ให้ตลอดเลยไม่รู้ว่าปกติมันเป็นแบบนี้หรือว่ามันผิดปกติตรงไหนมั้ยครับ
    ผมใช้ WIN XP Pro 32bit ใช้ Nero เวอร์ชั่น 8 ใครรู้ช่วยอธิบายทีครับ

แผ่นมานแค่ 4x รึปล่าว

Comment

ขึ้นอยู๋กับแผ่นด้วยครับผม อิอิ

Comment

แผ่นที่ใช้ เป็น princo DVD-R 16X ครับ แต่ผมถามพี่ที่ใช้รุ่นอื่น ของ Compaq มาและ มันเขียนได้แค่นั้นเองครับ ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

Comment

กำ ก็ไม่ดูตัว drive ของตัวเองซ่ะก่อน - -

Comment

Working...
          X