Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาแล้วไงอยู่ดีๆก็ocไมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาแล้วไงอยู่ดีๆก็ocไมได้

ไปเ:Hตในไบออสเป็น320*10
    มาดูในวินโดวกลับเป็น200*10
    งง...ตอนแรกก็ไม่เห็นเป็นหรือเมนบอดผมจะแต๊บ-*-

e4400+Ep35 ds3r

อยู่ดีๆมันก็ไอไม่ได้อะปกติเข้าวินโดวมาต้อง3.2อยู่ดีๆมา2.0เฉยเลย
    desก็เปิดมาซะงั้นงงละทีนี้

Comment

เวนกำกลับมาปกติได้เหมือนเดิมละงงแดรก-*-ลองปิดเครื่องลองขยับซิ้งไหม่หายซะงั้น-*-
      ...ปล.มีเรื่องจะถามอีกว่าผมโอเวอร์คล็อกไป3.2 ไฟvcoreที่1.4 นอกนั้นไมได้ปรับไรเพิ่มเลย
      แล้วต้องปรับpci e ไปที่100ปะคับ
      พอดีมือใหม่หัดโอ-*-

Comment

ทำไปได้ พูดเอง เออ เอง งงงงงงง

Comment

ขุดขุด จ้า ได้ จัย จิงจิง เหมื่อน ความคิดเห้น เหมื่อน ท่าน ooXYZoo

Comment

pci e ฟิกไว้ที่ 100 เลยครับ

Comment

Working...
            X