Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-fi Titanium มีใครลองยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-fi Titanium มีใครลองยังครับ

อยากรู้ว่าประสิทธิภาพสมราคาไหม เห็น HWH ขายอยู่ 6990 ไม่รู้ว่ามีใครสอยมาลองกันแล้วบ้างหรือยัง แล้วสรุปรุ่นนี้สามารถถอดรหัส dts ได้ในตัวเลยไหมหรือว่าต้องใช้โปรแกรมปลดล็อคอีกครับ

ของมันแรงไม่กล้าลอง ให้คนมีตังเค้าลองกันไป +

Comment

แนะนำว่าซื้อ X-Fi FPS มือสองดีกว่าครับราคาต่างกันเยอะมาก เพราะใช้ชิพตัวเดิมแค่ใส่เกราะ + PCI-X ถ่ายส่งข้อมูลเร็วกว่านิดหน่อย

Comment

มันใช้ dolby digital live encoder ได้

แต่ต้องดูก่อนว่า มันมี dolby digital / dts decoder ในตัวใหม

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          มันใช้ dolby digital live encoder ได้

แต่ต้องดูก่อนว่า มันมี dolby digital / dts decoder ในตัวใหม
          นั่นแหละครับ คือสิ่งที่ผมก็อยากรู้เหมือนกัลล....

Comment

Working...
          X