Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Grid แบบ เก็บคะแนนมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Grid แบบ เก็บคะแนนมั่งคับ

แบบที่ให้เราสร้างทีมแล้วเล่นเก็บคะแนน อะคับเห็นมันมี Rang ด้วย เคยขึ้นถึงอันดับไหนกันมั่งคับ
    จะได้ไปปั่นคะแนนกะเค้ามั่ง

Originally posted by CK View Post
    แบบที่ให้เราสร้างทีมแล้วเล่นเก็บคะแนน อะคับเห็นมันมี Rang ด้วย เคยขึ้นถึงอันดับไหนกันมั่งคับ
    จะได้ไปปั่นคะแนนกะเค้ามั่ง
    หา มีด้วยหรอ สร้างทีม เก็บคะแนน มี Rank ด้วย !!! ?

งง

เล่นคนเดียว มีสร้างทีม แต่ไม่มี Rank นะครับ คะแนนที่ว่าใช่ Reputation เปล่า
    มันมีสูงสุดคือ Global License อะครับ
    และก็มี Multiplayer แบบ Ranked มีเก็บคะแนน แบบคนเดียวครับ ไม่มีทีม
    สูงสุดคือ Legend ครับ ได้กันหลายคนละ
    ท่าน Inw เรา ได้ Legend สร้าง ID ใหม่ Legend อีกรอบละ - -

Comment

เพิ่งจะ sr.pro เอง 555

Comment

Working...
      X