Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วงับ สำหรับคนเรื่องแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วงับ สำหรับคนเรื่องแรง

EA เตรียมเปิดตัว Need For Speed ภาคใหม่ในวันที่ 31 พฤษภาคมที่จะถึงนี้ครับ
    Need For Speed : Pro Street

ดูคลิปยั่วน้ำลายไปก่อนแล้วกันงับ
    http://www.thaigaming.com/downloads-file-9238.html

อ่านหัวข้อแล้วนึกว่าใครมีเรื่อง เหอะๆๆๆ....

Comment

ตกลงมันวันไหนแน่ -*-

Comment

-*- มันบอกปลายปีมะใช่เหรอคับ - -"

Comment

EA บอกเองครับ ว่า พฤศจิกายน ครับ ไม่ใช่ พฤษภาคม ครับ

Comment

ที่บอกพฤษพาคมคือเปิดตัวบนเวปไซท์พฤษภาคมค่ะ ไม่ใช่วันที่เกมส์ออก

Comment

ภาคเก่ายังเล่นไม่จบ ดองเกมเต็มhdd แล้วนี่จะออกใหม่อีกแล้วเรอะ

ขยันทำมาหากินจริงๆ

Comment

carbon ยังเล่นไม่จบเลยครับ ตัวใหม่ออกมาแล้ว 555+

Comment

พ.ค. ไม่ใช่ พ.ย.

จูนๆ

Comment

ออกบ่อยจริงๆ

Comment

Working...
                    X