Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงพี่ทุกคนครับผมจะอัพคอมเพิ่มจะเพิ่มสวนไหนดีครับรายละเอียดที่ลายเซ็นนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงพี่ทุกคนครับผมจะอัพคอมเพิ่มจะเพิ่มสวนไหนดีครับรายละเอียดที่ลายเซ็นนะครับ

ถึงพี่ทุกคนครับผมจะอัพคอมเพิ่มจะเพิ่มสวนไหนดีครับรายละเอียดที่ลายเซ็นนะครับงบไม่เกิน5000นะครับ

ขาย CPU MB RAM VGA อะไรก็ไม่รู้ ขยันพิมพ์นิดครับ ช่วยไม่ถูกเลย น่าจะได้ 4500 เดาส่งไปเลย

E2160 2500
    ASROCK WOLFEDEL 1600
    RAM ROX 667 1Gx2 1300
    PCI-E ASPRK U600 8600GT 3500

Comment

ขอบคุณครับพีวิกรขอโทดนะครับที่ไม่ได้บอกเพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่องงะครับ
      การ์จอ จีฟอก 5500
      เพนเทียมโฟร์2.66
      เมนบอด์ 775 ไม่รู้ของอะไร
      แรม 1 จิก

Comment

งั้นก็ตามนั้นแหละครับ ผมก็เดาๆไว้ประมาณนี้แหละครับ ราคาลงขายมือ2 ทิ้งไปเลยครับ

Comment

Working...
        X