Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Delta350Wมีปัญหารึป่าวช่วยดูหน่อย ชักไม่ปลื้มซะแระ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Delta350Wมีปัญหารึป่าวช่วยดูหน่อย ชักไม่ปลื้มซะแระ

คอมผมเปลี่ยนPSU เป้นDelta350Wเล่นอยู่ดีๆมันก็ดับวู๊บเหมือนรีสตาร์ดอะ โปรแกรมที่เปิดก็MSN กับ Internet แระก็Winamp
    เมื่อก่อนใช้PSU ติดเคสของP&A 350W เท่ากัน ลากไปเท่ากัน ไม่เหนมีวู๊บ เป็นที่PSUรึป่าวแบบนี้ หรือว่า Deltaตัวนี้มันยังใหม่อยู่ต้องค่อยๆวอร์ม ค่อยๆอัดก่อนรึป่าว ช่วยแนะนำทีคับ
    สเปกเครื่องตามลายเซ็นแต่ไม่ได้ต่อDVD-RWนะ

สงสัยต้องเผาหัวก่อน อิอิ....

Comment

มีส่วน จ่ายไปไม่นิ่ง

Comment

Originally posted by one View Post
        สงสัยต้องเผาหัวก่อน อิอิ....
        ตามมาถึงที่นี่เลย..อิอิ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
          ตามมาถึงที่นี่เลย..อิอิ
          ตามมาช่วยดันไง อิอิ....

Comment

Originally posted by one View Post
            ตามมาช่วยดันไง อิอิ....
            ขอบคุณคร๊าปปปปป

Comment

ได้เรื่องละครับ อาการวูบแบบนี้ไม่ต้องสงสัย

เอาไปเปลี่ยน

Comment

หุหุ เห็นเค้าว่าตัวนี้วัตต์เต็ม ไม่ใช่หรือไหนเป็นงี้ได้

Comment

ลองเบิร์นอินสัก 100 ชั่วโมงดูก่อนครับ

Comment

Originally posted by Omega1120 View Post
                    ลองเบิร์นอินสัก 100 ชั่วโมงดูก่อนครับ
                    จาพายายามยามคับ

Comment

วัตต์ เต็ม หรือ ไม่เต็ม มันก็มีโอกาส เสียได้เหมือนกันน่ะครับ

ลองไช้เดิม ๆไปก่อนน่ะ

Comment

ลองเปลี่ยนตัวอื่นดูก่อนสิครับ แต่คิดว่าอาการนี้PSUน่าจะเป็นไปได้มาก แต่ผมก็มีอยู่ตัวครับ ใช้ดีมากมาย

Comment

Originally posted by burmkung View Post
                          ลองเปลี่ยนตัวอื่นดูก่อนสิครับ แต่คิดว่าอาการนี้PSUน่าจะเป็นไปได้มาก แต่ผมก็มีอยู่ตัวครับ ใช้ดีมากมาย
                          ลองเปลี่ยนใช้ตัวเดิม(P&A350W)ไม่เห็นเป็นไรเลยอะ

Comment

ถ้ามีประกันก็เอาไปเคลมเลยครับ ถ้าฝืนใช้ไปอุปกรณ์อย่างอื่นจะลาโลกไปด้วย

Comment

เคลมครับ บอกว่าเปิดแล้วดับ เล่นๆอยู่ก็ดับ ซ่อมเองเช็คเองลำบากครับ

Comment

Working...
                              X