Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ VGA GeForce8600 GT XT กับ XXX ต่างกันไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ VGA GeForce8600 GT XT กับ XXX ต่างกันไง

มันต่างยัง ไงบอกที ครับ แล้วตัวไหน ดีกว่า
    ผมควร จาเล่น ตัวไหนครับ

xxx ก็คือตัวที่ oc มาแล้วจากโรงงาน
    ส่วน XT ไม่รู้ว่ายี่ห้อนี้จะสื่ออะไร

XFX นี่ชอบทำอะไรแปลกๆจริงๆ ^^

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      xxx ก็คือตัวที่ oc มาแล้วจากโรงงาน
      ส่วน XT ไม่รู้ว่ายี่ห้อนี้จะสื่ออะไร

XFX นี่ชอบทำอะไรแปลกๆจริงๆ ^^

ขอบคุณครับผม

Comment

Xt น่าจะมากจาก Extreme

Comment

XXX แรงกว่า XT ครับ

Comment

Working...
          X