Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเลือกการ์ดจอใหม่ให้เครื่องช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเลือกการ์ดจอใหม่ให้เครื่องช่วยแนะนำทีคับ

มีงบ8000+ได้อีกนิดหน่อย
    อยากทราบว่าจะใช้ของค่ายไหนรุ่นไหนถึงจะคุ้มคับ
    สเปกเครื่องตอนนี้
    CPU Intel E6300
    RAM DDR2 1G 2ตัว
    VGA Winfast PX7600GT
    ช่วยหน่อยนะคับ มันมีหลายค่ายหลายรุ่นแล้วผมก้อไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนรี้ซะเท่าไรซื้อไว้เล่นเกมส์อย่างเดียว

8800GT

Comment

HD4850

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
        HD4850
        อีกเสียง

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          HD4850
          Originally posted by charif View Post
          อีกเสียง
          ตามนั้นเลย

Comment

4870 เหลือตังซื้อ supply (ถ้ายังไม่มี)

Comment

HD4850 เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                4870 เหลือตังซื้อ supply (ถ้ายังไม่มี)
                4870 ราคาเกือบหมื่นสามนะคับผมจำได้
                คงเลยงบของเจ้าของกระทู้นะ
                ถ้าไม่รีบผมว่ารอแปปก็ดีนะคับ
                รอ9800GTX+ออกมากับ4870ก่อน
                อาจมีการเปลี่ยนแปลง

Comment

SAPPHIRE HD 4870 512 MB DDR5 11900

www.jedicool.com

Comment

Originally posted by dmitry View Post
                    4870 ราคาเกือบหมื่นสามนะคับผมจำได้
                    คงเลยงบของเจ้าของกระทู้นะ
                    ถ้าไม่รีบผมว่ารอแปปก็ดีนะคับ
                    รอ9800GTX+ออกมากับ4870ก่อน
                    อาจมีการเปลี่ยนแปลง
                    4850คับ

พิมผิดไปนิด

Comment

His 4850 ที่ ComputerOK 6700.-

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

Working...
                      X