Announcement

Collapse
No announcement yet.

(((((ช่วยด้วยครับ))))) msiexec.exe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (((((ช่วยด้วยครับ))))) msiexec.exe

ช่วยหน่อยอ่ะครับ ผมลงโปรแกรมอะไรไม่ได้เลยมันขึ้นดังรูปอ่ะ
    รบกวนท่านผู้ช่วยหาวิธีแก้ให้ที่
    Attached Files

วิธีแก้ไขให้ลงโปรแกรมได้ผมไม่รู้ครับ.. แต่ไม่ให้มันเด้งขึ้นมาไปที่..

My Computer >คลิ๊กขวา กด Properties > Advaced >กดปุ่ม Error Reporting >เลือก Disable Retorting
    Attached Files

Comment

ลงไม่ได้ก็เพราะมันเป็นโปรเเกรมinstallน่ะครับ ลองเข้าที่เครื่องอื่นไปที่run เเล้วใส่ชื่อfileนี้ดูครับ มีรายละเอียดบอกไว้ ใครยังไม่เป็นอะไรก็ลองเรียกดูได้ครับ

ว่าเเต่ว่าไปทำอะไรมันถึงได้หายไปล่ะ

Comment

Working...
      X