Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI PCI Express ตัวไหนดี ขอคำแนะนำหน่อย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI PCI Express ตัวไหนดี ขอคำแนะนำหน่อย...

ชอบสีที่ได้จาก ATI อยากได้ที่รองรับ HDMI ใช้รหัสไหนดี เป็น PCI Express
    ถ้าเป็นของ ASUS หรือ ยี่ห้ออื่นที่มีคุณภาพหน่อย งบ 3-4,000
    ไม่ได้ตามมานาน มาดูอีกทีมันเยอะไปหมด......งง.......... ขอบคุณนะครับ...

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ จะใช้กับ AMD ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้เลย จะใช้ตัวไหนดี
    Last edited by thgbkk; 23 Jun 2008, 13:40:28.

Comment

งบสักประมาณนี้ ก็ 3650 DDR3 ครับ กำลังเหมาะ

หรือหา 3850 ถ้ามันมีในราคานะครับ

แต่ผมว่า 3650 เล่นเกมได้ดีระดับนึงแล้วครับ ดูหนังก็ได้ รองรับ HDMI ครับ

Comment

3650 / 3850 512mb DDR3

Comment

Working...
        X