Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู เมน ผมเพื้ยนมั้ย M3A ก่ะ X2 5000+ ลาก ได้เท่าไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู เมน ผมเพื้ยนมั้ย M3A ก่ะ X2 5000+ ลาก ได้เท่าไรดี

แรม บ้านน่ะครับ KINGTON 2 G /800
    X2 5000+
    M3a
    Attached Files

เครื่อง ที่ทำงาน ครับ พึ่งไปสอย CPU มา ครับ 5000+

Comment

แล้วคิดว่าไงครับ อิอิ

Comment

BIOS เพี้ยน ป่าว flash ดีมั้ย

Comment

จิงๆๆ 41 53 ป่าว

Comment

เพี้ยนนะ มันอยู่แล้วครับ 6 องศา ถ้าเคช ตั้งอยู่บน ลานน้ำแข็งขั้วโลกใต้ก็ว่าไปอย่างครับ

ส่วนเพี้ยนที่อะไรมันบอกยากครับ
            แฟรชเป้นวิธีลองทางนึ่งถ้าหานก็ดีไปครับ ถ้ายังโชว์เท่าเกิมอยู่ก็ดูในใบออสครับ ถ้าใบออสยัง 6 องศา ตัวที่เพี้ยนอาจเป็น เซ็นเซอร์บนตัวCPU ที่ผังอยู่เองครับ ที่อ่านค่าเพี้ยนครับ

แต่ใช้งานได้ก็เอาแล้วครับ เอามือแตะซิ้งเอาก็รู้ครับ

ถ้าซิ้งร้อนกว่าเคชไม่มากก็พอได้ครับปกติ
            ถ้าจับแล้วสะดุ้งก็เพลาๆการ OC ลงมาหน่อยครับ(ในกรณ๊ที่จะ OC นะครับ)

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
              จิงๆๆ 41 53 ป่าว
              41 / 53 มันเป็นหน่วย ฟาเรนไฮ ครับ มีค่าเท่ากับ 6 /12 ของเซนเซียส

Comment

555555+
                มาดูความเพี้ยนด้วยคน

Comment

ลาก ไป 3.0 ไม่นิ่ง ครับ นิ่ง 2.8 ครับ สบายดี ที่ 60- full 68 ครับ

Comment

หายเพี้ยนแล้วเหรอครับ

Comment

Working...
                    X