Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเครื่องเกมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเครื่องเกมหน่อยครับ

อยากซื้อ PS2 อะครับ

อยู่แถวรังสิต ซื้อร้านไหนดีครับ ที่เชื่อถือได้

เหนว่าต้องแปลงให้เล่น 3 โซนได้ด้วยนิครับ

ช่วยทีนะครับ

ไปสะพานเหล็กได่ม่ะ เคยไปสำรวจราคามาเหมือนกัน
    ออกเดินทางจากรังสิตด้วยล่ะ ขึ้น 29 ลงสาวรีย์ชัย
    ต่อ 12 ลงดิโอลด์สยาม ถามคนแถวนั้นแล้วเดินๆๆๆ ไปพานเหล็ก
    ค่ารถไปกลับ 28 บาท แต่เสียเวลาเยอะหน่อย รับรองคุ้ม
    เครื่องถูกแผ่นก็ถูก ตอนนั้นถามเห็นบอกว่าชิพ M7 มาแรง
    เดี๋ยวนี้ไม่รู้ว่าชิพไรดีกว่าป่าว

Comment

อยากได้รับประกันด้วยอ่าครับ

Comment

เอ...เค้าก็ประกันให้นะ
        เสียดายที่ผมยังไม่ซื้อเร็วๆนี้ ไม่งั้นได้พากันไป
        ที่รอเพราะ เมื่อก่อนซื้อเพล 1 10,000 ถ้วน
        ไม่นานเห็นเพื่อนมันซื้อเพล 1 เล่น พันก่าๆ
        อิจฉาฉิบหาย ไมถูกจังว่ะ
        คราวนี้เอาบ้าง กะเพล2 เด๋ววันนั้นต้องเป็นทีเราบ้าง
        ช่วงนี้เลยเล่นแต่เกมส์คอมไปก่อน

ปล.ผมยังไม่มีเครื่องเลย ส่วนใหญ่จะซื้อเกมส์เพล 2 ที่อยากเล่นจริงๆเก็บไว้ก่อน(ไม่กี่เกมส์หรอก)
        เมื่อก่อนผมเรียนอยู่แถวนั้น

Comment

มาหาดใหญ่ สิ อิอิ เยอะแยะ!!

Comment

Working...
          X